ตารางถ่ายทอดสด

เยอรมนี - บุนเดสลีกา
06/05/2021
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30
ไฟร์บวร์ก
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
06/05/2021
เชลซี
02:00
เรอัล มาดริด
ออสเตรเลีย - เอ ลีก
05/05/2021
บริสเบน รอร์
16:05
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด เอฟซี
05/05/2021
เพิร์ธ​ กลอรี่
18:20
เมลเบิร์น ซิตี้
06/05/2021
เมลเบิร์น วิคตอรี่
16:05
แมกอาเธอร์ เอฟซี
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
05/05/2021
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิท
23:00
ดินาโม ซาเกร็บ
จีน - ซูเปอร์ลีก
05/05/2021
เทียนจิน ไท่ต๋า
17:00
Hebei CFFC
05/05/2021
เซี่ยงไฮ้ กรีนแลนด์
19:00
เซี่ยงไฮ้ พอต
มอนเตเนโกร - มอนเตเนโกร คัพ
05/05/2021
บูดุชนอสต์
23:00
เซต้า
ยูเครน - พรีเมียร์ลีก
05/05/2021
ดินาโม เคียฟ
18:00
มารียูปอล
05/05/2021
Dnipro-1
23:00
ซอร์ย่า
05/05/2021
วอร์สคล่า
23:00
เดสน่า
05/05/2021
โอเล็กซานเดรีย
23:00
Kolos Kovalivka
06/05/2021
อินฮิวเลทส์ เพทรอฟ
23:00
Lviv
06/05/2021
Minaj
23:00
ชัคตาร์ โดเน็ตส์ค
06/05/2021
Rukh Vynnyky
23:00
โอลิมปิค โดเนตส์ค
อังกฤษ - วีเมนส์ ซูเปอร์ ลีก
05/05/2021
ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์
23:30
เชลซี เลดี้ส์
อุซเบกิสถาน - Super League
05/05/2021
อันดิจาน
19:00
โคคานด์-1912
05/05/2021
มาเชล มูบาเร็ค
19:00
โลโคโมทีฟ ทาชเคนต์
05/05/2021
เมตาลุค เบคาเบด
21:00
Sogdiana
06/05/2021
Turon
19:00
ปาคตากอร์
06/05/2021
Surkhon
19:00
AGMK
เบลารุส - ซูเปอร์คัพ
05/05/2021
ตอร์ปิโด โชดิโน่
23:30
บาเต้
อาร์เมเนีย - พรีเมียร์ลีก
05/05/2021
เอฟซี แวน
19:00
อารารัต
06/05/2021
อลาชเคิร์ต
18:00
พิวนิค
06/05/2021
อารารัต
22:00
โนอาห์
ลัตเวีย - เวียร์สลีกา
05/05/2021
ริก้า ยูไนเต็ด
20:00
เวนท์สปิลส์
05/05/2021
บีเอฟซี เดากาฟปิลส์
21:00
สปาร์ตักส์ ยูร์มาล่า
05/05/2021
เม็ตต้า / แอลยู
22:00
ลีปาย่า
สโลวีเนีย - เพอร์วาลีกา
05/05/2021
มูร่า
20:00
โคเปอร์
05/05/2021
ดอมซาเล่
22:15
โอลิมปิย่า ลุบล์ยาน่า
06/05/2021
อลูมินีจ
22:00
โกริก้า
โปแลนด์ - เอ็คสตราคลาซ่า
06/05/2021
สตาล มีเลช
00:00
ราคอฟ เชสโตโชว่า
มาเลเซีย - พรีเมียร์ลีก
05/05/2021
โคตา คินาบาลู
20:15
Melaka United
05/05/2021
เปตาลิง จายา ซิตี้
21:00
เปรัค
05/05/2021
ปะหัง
21:00
สลังงอร์
เยอรมนี - ลีกา 3
06/05/2021
ดุ๊ยส์บวร์ก
00:00
บาเยิร์น มิวนิค II
06/05/2021
ซาร์บรุ๊คเค่น
00:00
มักเดบวร์ก
06/05/2021
อัวร์ดิงเก้น
00:00
วิคตอเรีย โคโลญจน์
06/05/2021
อุนเตอร์ฮัคคิ่งก์
00:00
วัลด์ฮอฟ มันน์ไฮม์
06/05/2021
ซวิคเคา
00:00
เม็พเพ่น
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย คัพ
05/05/2021
ดุคล่า บานสก้า ไบสตริก้า
20:30
สโลวาน บราติสลาว่า
โปรตุเกส - ลีกา ซาเกรส
06/05/2021
สปอร์ติ้ง บราก้า
01:00
ปาซอส เด แฟร์เรยร่า
06/05/2021
มาริติโม่
01:00
กิล วิเซนเต้
06/05/2021
ริโอ อาฟ
03:15
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
06/05/2021
โมไรเรนเซ่
21:00
นาซิอองนาล
06/05/2021
เบเลเนนส์
21:00
ปอร์ติโมเนนเซ่
เซอร์เบีย - ซูเปอร์ลีกา
05/05/2021
ปาร์ติซาน เบลเกรด
21:00
Backa-Topola
05/05/2021
ราด เบลเกรด
23:05
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
อเมริกาใต้ - โคปา ซูดาเมริกาน่า
05/05/2021
ปาเลสติโน่
09:00
นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
06/05/2021
โบลิวาร์
05:15
เซียร่า
06/05/2021
ฮัวชิปาโต้
05:15
โรซาริโอ เซ็นทรัล
06/05/2021
Montevideo City Torque
05:15
กวาบิร่า
06/05/2021
บรากันติโน่
07:30
ตาเยเรส คอร์โดบา
08/05/2021
เดปอร์เตส โตลิม่า
07:00
เอเมเลค
ซาอุดีอาระเบีย - โปร ลีก
06/05/2021
อัล นาสร์ ริยาด
01:40
อัล ไฟซาลี่
อียิปต์ - พรีเมียร์ลีก
06/05/2021
อัสวาน
02:30
เอล มาสรี่
06/05/2021
Ceramica Cleopatra
02:30
อัล โมคาวลูน
06/05/2021
อิสไมลี่
02:30
เอล กัวน่า
06/05/2021
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
02:30
เอล จาอิช
กรีซ - ซูเปอร์ลีก
05/05/2021
อาริส
21:15
โอลิมเปียกอส
05/05/2021
พานาธิไนกอส
23:30
แอสเตราส ตริโปลิส
06/05/2021
เออีเค เอเธนส์
01:30
พีเอโอเค
อเมริกาเหนือ/กลาง - คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนส์ ลีก
05/05/2021
ครูซ​ อาซูล
09:15
โตรอนโต้ เอฟซี
06/05/2021
มอนเตอร์เรย์
07:00
โคลัมบัส ครูว์
06/05/2021
อเมริกา
09:15
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
บัลแกเรีย - เอ พีเอฟจี
05/05/2021
เชอร์โน มอร์
21:30
โบเตฟ พลอฟดิฟ
05/05/2021
แซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
23:45
เลฟสกี้ โซเฟีย
06/05/2021
พีเอฟเค มอนทาน่า
21:30
เเอเทอร์ เวลิคอ เทอร์นอวอ
06/05/2021
สลาเวีย โซเฟีย
23:45
โบเตฟ วรัตซ่า
เกาหลีใต้ - เค ลีก ชาลเลนจ์
05/05/2021
ซางจู ซังมู
11:30
ปูซาน ไอพาร์ค
05/05/2021
แทจอน ซิติเซน
11:30
ชุนนัม ดราก้อนส์
05/05/2021
อันซาน มูกุงฮวา
14:00
Ansan Greeners
05/05/2021
โซล อี-แลนด์
14:00
กยองนัม
05/05/2021
อันยาง
16:30
บูชอน 1995
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
05/05/2021
เลวาเดีย ทาลลินน์
21:30
ทูเลวิค วิลยานดี้
05/05/2021
ทรานส์ นาร์ว่า
23:00
แทมเมก้า ทาร์ทู
05/05/2021
นอมเม่ คาลจู
23:30
ฟลอร่า ทาลลินน์
ญี่ปุ่น - เจลีก ดิวิชั่น 2
05/05/2021
วี-วาเรน นางาซากิ
12:00
เบลาบิตซ์ อาคิตะ
05/05/2021
Renofa Yamaguchi
12:00
เจฟ ยูไนเต็ด
05/05/2021
โอมิยะ อาร์ดีจะ
12:00
อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
05/05/2021
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
12:00
เวนท์ฟอเร่ต์ โกฟู
05/05/2021
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
มิโตะ ฮอลลีฮ็อค
05/05/2021
ฟาเจียโน่ โอกายามะ
12:00
Machida Zelvia
05/05/2021
เอฮิเมะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
05/05/2021
มัตซูโมโตะ ยามากะ
13:00
Sagamihara
05/05/2021
โตเกียว เวอร์ดี้
13:00
เธสปาคูซัทสึ กุนมะ
05/05/2021
โตจิหงิ
14:00
กิราวานซ์ คิตาคิวชิว
05/05/2021
ริวกิว
16:00
เกียวโต ซังกะ
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
06/05/2021
แอลเอ แกแล็กซี่ II
09:30
ลาส เวกัส ไลท์
เบลารุส - พรีเมียร์ลีก
05/05/2021
Isloch
21:30
ชัคเตอร์ โซลิกอร์สค
ญี่ปุ่น - นาบิสโก้ คัพ
05/05/2021
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
05/05/2021
โออิตะ ตรินิตะ
12:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
05/05/2021
คอนซาโดเล่ ซัปโปโร
12:00
ซางัน โตซึ
05/05/2021
ชิมิสึ เอสพัลส์
12:00
เวกัลตะ เซนได
05/05/2021
โยโกฮาม่า เอฟซี
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
05/05/2021
วิสเซล โกเบ
13:00
เอฟซี โตเกียว
05/05/2021
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
อวิสป้า ฟูกุโอกะ
05/05/2021
คาชิว่า เรย์โซล
14:00
อุราวะ เร้ดส์ ไดมอนด์ส
อเมริกาใต้ - โคปา ลิเบอร์ตาดอเรส
06/05/2021
อินเดเปนเดียนเต้ เดล วาเย่
05:00
ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส
06/05/2021
ราซิ่ง คลับ
05:00
เซา เปาโล
06/05/2021
อินเตอร์นาซิอองนาล
07:00
โอลิมเปีย
06/05/2021
เรนสติสตาส
07:00
สปอร์ติ้ง คริสตัล
06/05/2021
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
09:00
นาซิอองนาล อะซุนซิโอน
07/05/2021
ซานตา เฟ่
07:00
ริเวอร์เพลท
สวิตเซอร์แลนด์ - สวิส คัพ
05/05/2021
เซอร์เว็ตต์
22:00
เซนต์ กัลเลน
บราซิล - โคปา เปาลิสต้า
06/05/2021
ปอนเต เปรต้า
07:00
กวารานี่
สาธารณรัฐเช็ก - ซีน็อต ลีกา
05/05/2021
สปาร์ต้า ปราก
22:30
สลาเวีย ปราก
โรมาเนีย - ลีกา 1
05/05/2021
แอสตร้า
16:00
ยูท่า อาหราด
05/05/2021
Hermannstadt
18:15
วิโตรุล คอนสแตนต้า
05/05/2021
โปลิเทคนิก้า อายซี่
20:30
ดินาโม บูคาเรสต์
05/05/2021
เซปซี่
23:00
ซีเอส ยู ไครโอว่า
06/05/2021
อาร์เจส ปีเตสตี
18:30
โวลุนตารี่
06/05/2021
อคาเดมิก้า
21:00
ซีเอฟอาร์ คลูช
06/05/2021
โบโตซานี่
23:45
สเตอัว บูคาเรสต์
บราซิล - คัมเปโอนาโต้ แปร์นัมบูกาโน่
06/05/2021
ซานตา ครูซ
07:00
Afogados da Ingazeira
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
06/05/2021
ฟุส ราบัต
05:00
เบอร์ลาเร่
โมร็อกโก - โมร็อกกัน โทรน คัพ
06/05/2021
เฟร์ ราเบท
05:00
รายา คาซาบลังก้า
06/05/2021
วีแดด เอซี
05:00
SCC Mohammédia
ไต้หวัน - ไต้หวัน ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก
05/05/2021
ไต้หวัน ซีพีซี
15:00
ไถจง ฟูตูโร
05/05/2021
ไทเป เร้ด ไลออนส์
15:00
ต้าถัง
05/05/2021
ไต้หวันพาวเวอร์
18:00
NTUPES

ตารางคะแนน