ตารางถ่ายทอดสด

ไทย - ไทยลีก
20/10/2021
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ยุโรป - ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
20/10/2021
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:30
โวล์ฟสบวร์ก
20/10/2021
บาร์เซโลน่า
23:45
ดินาโม เคียฟ
21/10/2021
เบนฟิก้า
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
21/10/2021
เชลซี
02:00
มัลโม่ เอฟเอฟ
21/10/2021
ลีลล์
02:00
เซบีย่า
21/10/2021
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
อตาลันต้า
21/10/2021
ยัง บอยส์
02:00
บียาร์เรอัล
21/10/2021
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
02:00
ยูเวนตุส
ยุโรป - ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
20/10/2021
สปาร์ตัก มอสโก
21:30
เลสเตอร์ ซิตี้
บราซิล - เซเรีย อา
21/10/2021
เซียร่า
05:00
พัลไมรัส
บราซิล - เซเรีย เบ
21/10/2021
โบตาโฟโก้
06:30
บรุสเก้
สเปน - เซกุนด้า เบ
21/10/2021
ฟูเอนลาบราด้า
00:00
อมอเรเบียต้า
21/10/2021
เรอัล บายาโดลิด
00:00
อีบีซา
21/10/2021
อัลกอร์กอน
02:00
เลกาเนส
21/10/2021
ลูโก้
02:00
ลาส ปัลมาส
ญี่ปุ่น - J3 League
20/10/2021
ฟานราอุเระ ฮาชิโนะเฮะ
17:00
ปาร์ไซโร่ นางาโนะ
ลิทัวเนีย - เอ ลีกา
20/10/2021
Zalgiris K
22:00
Dziugas
ยูเครน - เพอร์ซาลีกา
20/10/2021
โอลิมปิค โดเนตส์ค
19:15
VPK-Ahro
20/10/2021
โอโบล่อน-โบรวาร์
21:30
Kramatorsk
เอเชีย - เอเอฟซี คัพ
20/10/2021
นาซาฟ
20:00
Olympia Warriors
20/10/2021
มูฮารัค
23:00
อัล คูเวต
ลัตเวีย - เวียร์สลีกา
20/10/2021
เม็ตต้า / แอลยู
22:30
ริกาส เอฟเอส
อังกฤษ - แชมเปี้ยนชิพ
21/10/2021
สวอนซี ซิตี้
01:45
เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน
โบลิเวีย - แอลเอฟพีบี
21/10/2021
Always Ready
02:00
ฮอร์เค่ วิลสเตอร์มันน์
21/10/2021
Atlético Peñaflor
06:30
Independiente Petrolero
นอร์เวย์ - โอบอสลีเก้น
20/10/2021
เคเอฟยูเอ็ม
20:00
Bryne
20/10/2021
เราฟอสส์
23:00
สตอร์ดัลส์-บลิงค์
20/10/2021
เฟรดริคสตัด
23:00
สตรอมเมน
20/10/2021
ซานด์เนส อูลฟ์
23:00
อซาเน่
20/10/2021
ซอนดัล
23:00
ฮามคาม
20/10/2021
สตาร์ท
23:00
โกรรุด
20/10/2021
อุลเลนเซเกอร์ / คิซ่า
23:00
เยิร์ฟ
21/10/2021
รานไฮม์
01:00
อาเลซุนด์
เอสโตเนีย - ไมสตริลีกา
20/10/2021
Vaprus
23:00
แทมเมก้า ทาร์ทู
โคลอมเบีย - ซูเปอร์คัพ
21/10/2021
ซานตา เฟ่
08:00
อเมริกา เด คาลี
บราซิล - โคปา โด บราซิล
21/10/2021
อัตเลติโก ปาราเนนเซ่
07:30
ฟลาเมงโก
21/10/2021
อัตเลติโก มิเนโร่
07:30
ฟอร์ตาเลซ่า
โครเอเชีย - เปอร์วาลีกา
20/10/2021
ริเยก้า
22:00
โลโคโมทิว่า ซาเกร็บ
ปารากวัย - Copa Paraguay
21/10/2021
ลิเบร์ตัด
03:30
Guarani de Trinidad
21/10/2021
Sportivo Ameliano
06:00
กวารานี่
ชิลี - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
21/10/2021
ลา เซเรน่า
00:00
โคโล โคโล่
21/10/2021
อูนิเวร์ซิดาด คาโตลิก้า
04:30
ซานติอาโก้ วันเดอเรอร์ส
21/10/2021
เอฟเวอร์ตัน เด วีน่า เดล มาร์
07:00
ฮัวชิปาโต้
ยุโรป - UEFA Youth League
20/10/2021
เชลซี
18:00
มัลโม่ เอฟเอฟ
20/10/2021
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
18:00
ยูเวนตุส
20/10/2021
บาร์เซโลน่า
19:00
ดินาโม เคียฟ
20/10/2021
เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก
19:00
โวล์ฟสบวร์ก
20/10/2021
ลีลล์
19:00
เซบีย่า
20/10/2021
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
19:00
อตาลันต้า
20/10/2021
ยัง บอยส์
21:00
บียาร์เรอัล
20/10/2021
เบนฟิก้า
21:00
บาเยิร์น มิวนิค
สหรัฐอเมริกา - เมเจอร์ลีก
21/10/2021
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
21/10/2021
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
21/10/2021
Cincinnati
06:30
ชิคาโก้ ไฟร์
21/10/2021
อินเตอร์ ไมอามี่
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
21/10/2021
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
มอนทรีออล
21/10/2021
เอฟซี ดัลลัส
07:00
แอลเอ เอฟซี
21/10/2021
มินเนโซต้า ยูไนเต็ด
07:00
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนี่ยน
21/10/2021
ฮิวสตัน ไดนาโม
07:30
แอลเอ แกแล็กซี่
21/10/2021
แนชวิลล์
07:30
โคลัมบัส ครูว์
21/10/2021
โคโลราโด ราปิดส์
08:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
21/10/2021
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
21/10/2021
ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควกส์
09:30
ออสติน
แอฟริกาใต้ - พรีเมียร์ลีก
20/10/2021
โกลเด้น แอร์โรว์ส
20:30
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
20/10/2021
มาริตซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด
22:30
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
เม็กซิโก - ลีกา เอ็มเอ็กซ์
21/10/2021
คลับ เลออน
07:00
ปูมาส ยูเอเอ็นเอ็ม
21/10/2021
โตลูก้า
07:00
เนคาซ่า
21/10/2021
ติเกรส ยูเอเอ็นแอล
09:00
ปาชูก้า
21/10/2021
ติฮัวน่า
09:06
ชีวาส กัวดาลาฮาร่า
โคลอมเบีย - โคปา โคลอมเบีย
21/10/2021
เดปอร์ติโว่ เปเรยร่า
05:30
เดปอร์เตส โตลิม่า
จอร์เจีย - เพียร์เวลี่ ลีกา
20/10/2021
Samtredia
17:30
Shukura
20/10/2021
ซามกูราลี่
17:30
Telavi
20/10/2021
ตอร์ปิโด คูไตซี่
19:30
ซาบูร์ตาโล่ ทบิลิซี่
20/10/2021
ดินาโม บาตูมี่
21:30
ดินาโม ทบิลิซี่
20/10/2021
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
23:30
ดิลา โกรี่
อุรุกวัย - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
20/10/2021
เรนทิสทัส
20:15
Villa Española
21/10/2021
เฟนิกซ์
01:15
ลิเวอร์พูล (อุรุกวัย)
21/10/2021
พลาซ่า โคโลเนีย
03:30
ริเวอร์เพลท
21/10/2021
เพนาโรล
06:30
Montevideo City Torque
เม็กซิโก - อัสเซนโซ่ เม็กซิโก
21/10/2021
เซเลยา
05:00
อเลบริเฆส เดอ โออาซากา
21/10/2021
แทมปิโก มาเดโร
07:05
แอตแลนเต้
21/10/2021
ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา
09:05
Tlaxcala
สหรัฐอเมริกา - USL Championship
21/10/2021
ชาร์ลส์ตัน แบตเตอรี่
06:00
ลอสแอนเจลีส แกแล็กซี่ II
21/10/2021
นิวยอร์ก เร้ด บูลส์ II
06:00
Loudoun United
21/10/2021
แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
06:30
ไมอามี่ เอฟซี
21/10/2021
ทัลซ่า
07:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด II
21/10/2021
เอล ปาโล่
08:00
Austin Bold
21/10/2021
New Mexico United
08:00
San Antonio
21/10/2021
ออเร้นจ์ เคาน์ตี้ บลูส์
09:00
San Diego Loyal
21/10/2021
Tacoma Defiance
09:00
Oakland Roots
แคนาดา - แคนาเดียน แชมเปี้ยนชิพ
21/10/2021
Atletico Ottawa
06:00
Valour
อาร์เจนตินา - ปรีเมร่า ดิวิซิโอน
21/10/2021
อาร์เซน่อล ซารานดี้
00:30
คิมนาเซีย ลา พลาต้า
21/10/2021
ซาน ลอเรนโซ่
02:45
ลานุส
21/10/2021
บานฟิลด์
05:00
อูราคาน
21/10/2021
เอสตูเดียนเตส
05:00
อัตเลติโก ตูคูมาน
21/10/2021
โบคา จูเนียร์ส
07:15
โกดอย ครูซ
เอเชีย - เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
20/10/2021
อุลซาน
17:30
โปฮัง สตีเลอร์ส
อิหร่าน - เปอร์เซียน กัลฟ์ โปรลีก
20/10/2021
โกฮาร์
19:30
แทร็คเตอร์ ซาซี่
20/10/2021
เอสเตกัล
21:30
Havadar
20/10/2021
Sanat Naft
21:30
ซอบ อาฮาน
โปรตุเกส - Campeonato Nacional U23
20/10/2021
วิตอเรีย กีมาไรส์
17:00
วิเซล่า
คอนคาแคฟ ลีก
21/10/2021
Santos de Guapiles
05:00
Forge
อิตาลี - เซเรีย ซี
21/10/2021
บารี่ 1908
01:30
ฟอจจา
โมร็อกโก - โบโตล่า โปร
21/10/2021
แอร์แอสเบ เบอร์คาเน่
00:15
โอลิมปิค คูริบก้า
21/10/2021
มูลูเดีย อุจดา
02:30
รายา คาซาบลังก้า
จอร์แดน - พรีเมียร์ ลีก
21/10/2021
อัล บาก้า
00:30
อัล ฮุสเซน อีร์บิด
รัสเซีย – FNL 2. Group 4
20/10/2021
Novosibirsk
19:00
เออร์ติช
จอร์แดน -จอร์แดน พรีเมียร์ลีก
20/10/2021
Al Salt
22:00
Al Faisaly
อุซเบกิสถาน - อุซเบกิสถาน คัพ
20/10/2021
BK Olympic
17:30
ปาคตากอร์
สโลวาเกีย - สโลวาเกีย ลีก้า 2
20/10/2021
Petržalka akadémia
19:30
STK 1914 Samorin

ตารางคะแนน